Tunakusogezea karibu habari na matukio, zaidi habari za kisiasa na utawala, matukio ya Arusha na maeneo jirani, bila kusahau na mambo mengineyo ya kitaifa yanayojiri katika maeneo mbalimbali ya nchi kuhusu maendeleo na kuwa ya maslahi kwa watu wengi. Burudani na michezo pia havijasahaulika. Kizuri zaidi, unaweza kupata link ya Blogu nyingine na website muhimu hapa hapa kwa kuscroll mpaka chini. Karibu tuhabarike!

WAJUE WACHEZAJI WOTE WALIOSAJILIWA NA KLABU 14 LIGI KUU BARA

KAGERA SUGAR

No. Jina                                                Klabu Anayatoka  

1     Martin Muganyizi Luharara     Kagera Sugar FC    

2     Shija Mkina Hassan                   Simba SC   

3     Rashid Yusuf Mandawa            Coastal Union SC U20

4     Zuberi Dabi Kassim                    Kagera Sugar FC    

5     Paul Yusuph Kabange               Kagera Sugar FC    

6     Wilfred Ojodale Ammeh          Namibia    

7     Malegesi Samwel Mwangwa  Kagera Sugar FC    

8     Benjamin Efe Ofuyah                Kagera Sugar FC    

9     Ally Abdulkarim Mtoni             Kagera Sugar FC    

10  Mecky David Michael                Oljoro JKT FC  

11  Paul Ngwai Ngalyoma               Kagera Sugar FC    

12  Juma Hamis Nade                      Kagera Sugar FC    

13  Adam Hamisi Useja                   Kagera Sugar FC    

14  Charles David Luhende             Kagera Sugar FC    

15  Andrew John Ntala                    Kagera Sugar FC    

16  Kamana Salum Bwiza                Toto African FC     

17  George Bensius Kavira              Kagera Sugar FC    

18  Benjamin Edward Asukile        Kagera Sugar FC    

19  Juma Thomas Mpola                 Kagera Sugar FC    

20  Amandus Frimin Nesta             Kagera Sugar FC    

21  Felix Themi Buhaja                    Kagera Sugar FC    

22  Laban David Kambole               Toto African FC     

23  Daud Jumanne Kaipe                Kagera Sugar FC    

24  Hannington Kalyesubula          Kagera Sugar FC       Uganda

25  Enyinna Darlington Ariwodo   Toto African FC       Nigeria

26  Salum Kupela Kanoni                Simba SC   

TANZANIA PRISONS

No. Jina                                                Klabu Anayatoka

1     Daudi Gabriel Mwasongwe     Azam FC

2     Elias Mrugau Maguri                 Tanzania Prisons FC

3     Boniface Alphonce Hau            Mbeya City Council FC

4     Sino Augustino Lumato            Azam FC

5     Khalid Mohamed Fupi               Polisi Iringa FC

6     Azizi Issa Sibo  African              Lyon FC

7     David Abdallah Burhani            Polisi Iringa FC

8     Fredy Chudu Pangani                Tanzania Prisons FC

9     Christopher Eliud Kasewa        Tanzania Prisons FC

10  Nurdin Issa Issa                          Tanzania Prisons FC

11  Hamis Ally Rajab                         Tanzania Prisons FC

12  George Francis Timalias           Tanzania Prisons FC

13  Partyson David Chawinga        Tanzania Prisons FC

14  Misango Magai Masatu            Tanzania Prisons FC

15  Adam Omari Hassani                Tanzania Prisons FC

16  Hassan Peter Msham                Tanzania Prisons FC

17  Jeremia Ally Juma                      Tanzania Prisons FC

18  Laurian Egdius Shabani             Tanzania Prisons FC

19  Peter Michael kizengele           Tanzania Prisons FC

20  Ibrahim Shaaban Abdalla         Tanzania Prisons FC

21  David John Mwantika               Tanzania Prisons FC

22  Kazungu Mashauri Nchinjai    Tanzania Prisons FC

23  Shaaban Ally Mtupah                Tanzania Prisons FC

24  Henry Daudi Mwalugala           Tanzania Prisons FC

25  Ramadhan Katamba                  Tanzania Prisons FC

26  Julius Hamis Kwaga                   Tanzania Prisons FC

27  Jumanne Elfadhili Nimkaza     Tanzania Prisons FC

28  John Arsen Matei                       Tanzania Prisons FC

29  Lugano Jonathan Mwagama   Tanzania Prisons FC

JKT RUVU

No. Jina                                                Klabu Anayatoka

1     Said Mohamed Abdalla            JKT Ruvu Stars SC

2     Hussein Rashid Dumba            JKT Ruvu Stars SC

3     Shaaban Mohamed Dihile        JKT Ruvu Stars SC

4     Sosthenes Silvester Manyasi  JKT Ruvu Stars SC

5     Amos Edward Mgisa                 JKT Ruvu Stars SC

6     Madenge Ramadhan                 JKT Ruvu Stars SC u20

7     Credo Duncan Mwaipopo        Huru

8     Furaha Yahya Tembo                JKT Ruvu Stars SC

9     Charles Timoth Thadei             JKT Ruvu Stars SC

10  Jimmy Shoji Mwaisondola       JKT Ruvu Stars SC

11  Abdallah Bunu                            JKT Ruvu Stars SC

12  SamwelJoel Kamutu                  JKT Ruvu Stars SC

13  Iddy Omar Changa                     JKT Ruvu Stars SC

14  Stanley Mathayo Nkomola      JKT Ruvu Stars SC

15  Ally Khan Mkanga                      Ojoro JKT FC

16  Haruna John Adolf                     JKT Ruvu Stars SC

17  Hussein Ally Bunu                      JKT Ruvu Stars SC

18  Hassan Juma Kikutwa               JKT Ruvu Stars SC

19  Damas Julius Makwaiya           JKT Ruvu Stars SC

20  George Godfrey Minja              JKT Ruvu Stars SC

21  Ramadhan Said Kauga               JKT Ruvu Stars SC

22  Kessy Mukhsin Mapande         JKT Ruvu Stars SC

23  Said Hamad Salum                     JKT Ruvu Stars SC

24  Mussa Hassan Mgosi                JKT Ruvu Stars SC

JKT MGAMBO

No. Jina                                                Klabu Anayatoka

1     Novart Yohana Lufunga            Mgambo Shooting FC

2     Ramadhan M.Kambwili            Mgambo Shooting FC

3     Yassin Abdallah Awadh            Mgambo Shooting FC

4     Godfrey George Komba           Mgambo Shooting FC

5     Peter Samson Mwalyanzi        Mgambo Shooting FC

6     Issa Said Kandulu                       Mgambo Shooting FC

7     Saleh Ibrahim Tendenga          Mgambo Shooting FC

8     Juma Ally Mwinyimvua             Mgambo Shooting FC

9     Godson Greyson Mmasa         Coastal Union SC

10  Nassoro Athuman Gumbo      Mgambo Shooting FC

11  Ramadhan Adam Malima        Mgambo Shooting FC

12  Salum Hamis Kipanga               Mgambo Shooting FC

13  Bakari Abdallah Mtama            Mgambo Shooting FC

14  Yakubu Ngunda Mussa            Mgambo Shooting FC

15  George Avidus Akitanda          Mgambo Shooting FC

16  Fully Zullu Maganga                   Mgambo Shooting FC

17  Juma Rajabu Rossana               Mgambo Shooting FC

18  Juma Rajabu Athuman             Mgambo Shooting FC

19  Benedict Siyame Emmanuel   Mgambo Shooting FC

20  Mohamed M. Namkopwa        Mgambo Shooting FC

21  francis Charles Anyosisye        Mgambo Shooting FC

22  Salum Said Mlima                      Mgambo Shooting FC

23  Steven Kahaya Kahaya              Mgambo Shooting FC

24  Sasi Said Chambo                       Mgambo Shooting FC

POLISI MORO

No. Jina                                         Klabu Anayatoka  

1     Nkamseu Herve Jean         Cameroon

2     Hamis Yakuti Mamiwa       Ruvu Shootinf FC  

3     Abdallah Juma Ally             Polisi Moro FC

4     Malimi Michel Busungu     Coastal Union SC  

5     Ally Ahmed Ally                   Coastal Union SC  

6     Freddy Daudi Haggai          Polisi Moro FC

7     Castro Ngwangila                Polisi Moro FC

8     Kulwa Manzi Klaudio          Polisi Moro FC

9     Mokili Hamis Lambosi        Polisi Moro FC

10  Renatus P. Chipando          Polisi Moro FC

11  Salmin Mohamed Kiss        Polisi Dodoma FC 

12  Ally Shomari Sharifu           Polisi Moro FC

13  Faustin Lukoo Mkude        Polisi Iringa FC

14  Paul John Nyangwe            Mgambo Shooting FC

15  Maige Theodori Pascal      Polisi Dar FC    

16  Abdallah Rajabu Mfuko     Polisi Moro FC

17  Noel Msakwa Lawrence    Polisi Dodoma FC 

18  John Masanja Boscow        Polisi Moro FC

19  Nahoda Bakari Haji             Polisi Dodoma FC 

20  Agathon A. Mkwando        Polisi Dodoma FC 

21  Bantu Admin Nsungwe     Polisi Dodoma FC 

22  Zahoro Jairani Ismail          Polisi Dodoma FC 

23  Imani Mapunda                   Polisi Moro FC

24  Kondo Salum Kondo          Polisi Moro FC

25  Kenneth A. Masumbuko   Polisi Moro FC

26  Mohamed R. Ally                 Polisi Moro FC

27  Nicolous Marco Kabipe     Polisi Moro FC

YANGA SC

No. Jina                                         Klabu Anayatoka

1     Nizar Khalfan Khalfan         Huru

2     Idd Athuman                        Yanga SC

3     Shamte Ally Kilalile             Yanga SC

4     Said Rashid Bahanuzi         Mtibwa Sugar FC

5     Haruna Niyonzima              Yanga SC

6     Salum Abdul Telela             Yanga SC

7     Didier Kavumbagu               Atletico Olympic (Burundi)

8     Juma Seif Dion                     Yanga SC

9     Nadir Haroub Ally                Yanga SC

10  Nurdin Bakari HamadI        Yanga SC

11  Said Mohamed                    Yanga SC

12  Rashid Omary Gumbo        Yanga SC

13  Juma Jafar Abdul                 Mtibwa Sugar FC

14  Omega Sunday Seme         Yanga SC

15  Kevin Yondan Patrick         Simba SC

16  Jerson John Tegete            Yanga SC

17  Idrisa Rashid Abdallah        Yanga SC

18  Godfrey Taita Magina        Yanga SC

19  Oscar Joshua Nkulula         Yanga SC

20  David Charles Luhende      Kagera Sugar FC

21  Ibrahim Job Isaac                Yanga SC

22  Ladislaus Mbogo                 Toto African FC

23  Mustafa Mustaf Mtinge    Simba SC

24  Shadrack Joel Nsajigwa     Yanga SC

25  Hamis Friday Kiiza               Yanga SC

26  Yaw Kofi Berko                    Yanga SC

27  Stephano Mwasyika           Yanga SC

28  Mbuyu Twite Banza            APR Rwanda

SIMBA SC

No. Jina                                         Klabu Anayatoka

1     Nassor Masoud Said          Simba SC

2     Abdallah O. Seseme           Simba SC - U20

3     Hassan Hatibu Kondo        Simba SC - U20

4     Ramadhan Seleman           Chombo     Azam FC

5     Ramadhan H. Shamte        Simba SC

6     Daniel Akuffo Kweku         Ghana

7     Pascal Ochieng Okulo        Kenya

8     Jonas Gerald Mkude          Simba SC

9     Felix Mumba Sunza            Simba SC

10  Mrisho Khalfan Ngasa        Azam FC (kwa mkopo)

11  Salum Athuman Kinje        Kenya

12  Kigi Makasi Luseke              Yanga SC

13  Amir Mrisho Maftah          Simba SC

14  Mwinyi Kazimoto                Simba SC

15  Kaseja Juma Kaseja            Simba SC

16  Emmanuel Arnold Okwi    Simba SC

17  Edward Christopher           Simba SC - U20

18  Shomari Salum Kapombe Simba SC

19  Juma Said Nyoso                 Simba SC

20  Haruna Athuman                Simba SC - U20

21  Uhuru Suleiman                  Simba SC

22  Haruna Moshi Shaaban     Simba SC

23  Paul George Ngalema        Ruvu Shooting FC

24  Amri Athuman Kiemba      Simba SC

25  Abdallah Salum Juma         Ruvu Shooting FC

26  Hamad Waziri                      JKT Oljoro FC

27  Mussa John Mudde            Uganda

AZAM FC

No. Jina                                         Klabu Anayatoka

1     Erasto Edward Nyoni         Azam FC

2     George Odhiambo Ogutu Kenya

3     Ibrahim Shikanda                Azam FC

4     Salum Abubakar Salum     Azam FC

5     Joseph Owino Joseph        Azam FC

6     Ramadhan S. Chombo       Azam FC

7     Said Hussein Moradi          Azam FC

8     Aggrey Moris Ambross      Azam FC

9     Bolou Kipre Michael           Azam FC

10  Ali Mwadini Mwadini         Azam FC

11  Waziri Salum Omari            Azam FC

12  Zahor Iddi Pazi                      Azam FC

13  Wandwi Jackson Wandwi Azam FC

14  Abdulghan Gulam               Azam FC

15  Abdulhalim Humud            Azam FC

16  Kipre Tchetche Herman    Azam FC

17  Samih Ali Nuhu                    Azam FC

18  Luckson Jonatha Kakolaki Azam FC

19  John Raphael Bocco           Azam FC

20  Ibrahim Joel Mwaipopo    Azam FC

21  Himid Mao Mkami              Azam FC

22  Sunday Frank Hinju            Kagera Sugar FC

23  Jabir Azizi Stima                   Azam FC

24  Cosmas Lewis Fred             Villa Squad FC

25  Gaudence X. Mwaikimba  Azam FC

26  Omary Mtaki                        Azam FC

27  Abdi Kassim Abdallah        Azam FC

28  Juma Ibrahim Rajab            Azam FC

29  Mcha Khamis Mcha            Azam FC

30  Deogratius Munishi            Mtibwa Sugar FC

TOTO AFRICAN

No. Jina                                          Klabu Anayatoka

1     Erick Muliro Magesa          Toto African FC -U20

2     Erick John Ngwengwe        Toto African FC -U20

3     Emmanuel L. Swita             Toto African FC

4     Hussein Shehe Halili           Toto African FC

5     Iddi Majaliwa Mobby         Toto African FC -U20

6     Kulwa John Greyson           Toto African FC

7     Mussa Said Mussa               Toto African FC

8     Robert K. Magadula            Toto African FC -U20

9     Peter Gidion Mtabuzi         Toto African FC

10  Sunga Ramadhan Moshi   Toto African FC

11  Haruna Athuman Hassan  Toto African FC

12  Evalist Jacob Maganga       Toto African FC

13  Msafiri Waziri Hamis          Toto African FC

14  Mohamed Jingo                  Toto African FC

15  Gaspar Vicent Matogolo   Toto Africann FC

16  Nelson Benedict Haule      Toto African FC

17  Msafiri Abdallah Devo        Kagera Sugar FC

18  Mohamed Hussein Netto Polisi Dodoma FC

19  Abdallah Ashery Zegega    Toto African FC

20  Simba Malenga Boaz          Toto African FC

21  Phabian James Ngwase     Toto African FC -U20

MTIBWA SUGAR

No. Jina                                         Klabu Anayatoka

1     Salum Khamis Swedi          Mtibwa Sugar FC

2     Issa Rashid Issa                    Mtibwa Sugar FC

3     Khomeni Abu Barwany      Mtibwa Sugar FC

4     Leonard Lazaro Muyinga   Mtibwa Sugar FC

5     Shaaban Mussa Nditi         Mtibwa Sugar FC

6     Salum Machaku Salum      Mtibwa Sugar FC

7     Hassan K. Ramadhan         Mtibwa Sugar FC

8     Hassan Seif Salum               Mtibwa Sugar FC

9     Said Ally Mkopi                    Mtibwa Sugar FC

10  Mohamed Salum Mkopi   Mtibwa Sugar FC

11  Ally Bakari Lundenga          Mtibwa Sugar FC

12  Dickson Daud Mbeikya      Mtibwa Sugar FC

13  Hussein S. Mohamed         Mtibwa Sugar FC

14  Salvatory Venance Ntebe Mtibwa Sugar FC

15  Ally Mohamed Ally             Mtibwa Sugar FC

16  Vicent Barnabas Salamba Mtibwa Sugar FC

17  Twaha Ally Mohamed        Mtibwa Sugar FC

18  Mohamed Masoud Ally     Mtibwa Sugar FC

19  Shaaban Abdallah Kisiga   Al-Itihad (Uarabuni)

20  Yussuf Innocent Nguya     Mtibwa Sugar FC

21  Hussein Omar Javu             Mtibwa Sugar FC

22  Babu Ally Seif                       Mtibwa Sugar FC

23  Awadh Juma Issa                 Mtibwa Sugar FC

24  Juma Mohamed Mpakala Mtibwa Sugar FC

25  Malika Philipo Ndeule        Azam FC

26  Ayubu Hassan Isiko            Bul FC

27  Zubeir Rashid Katwila        Mtibwa Sugar FC

28  Jamal Simba Mnyate          Mtibwa Sugar FC

29  Shaaban Hassan Shaaban Yanga SC (kwa mkopo)

COASTAL UNION

No. Jina                                                Klabu Anayatoka

1     Green M. Atupele                      Yanga SC U20

2     Mohamed A. Bin Slum              Villa Squad FC

3     Jerry Salim Santo                        Tusker FC (Kenya)

4     Juma Hamis Jabu                        Simba SC

5     Deangelis Gabriel Da Silva        Nepal

6     Mohamed Soud Athuman       Toto African FC

7     Razak Juma Khalfan                   African Lyon FC

8     Juma Abasi Mpongo                  Coastal Union SC

9     Daniel Reuben Liaga                  Coastal Union SC U20

10  Jackson Abraham Chove          Moro United FC

11  Seleman Kassim Selaman        African Lyon FC

12  Ally Hamis Shengo                     Coastal Union SC

13  Salum Azizi Gilla                         Coastal Union SC

14  Lameck Dayton Mbonde          Coastal Union SC

15  Mbwana Hamis Bakari              Coastal Union SC

16  Mohamed Issa Ibrahim            Coastal Union SC

17  Nsa Job Mahenya                       Villa Squad FC

18  Othman Omar Tamim               Coastal Union SC

19  Pius Henry Kisambale               Yanga SC

20  Ismail Amour Khamisi               Coastal Union SC

21  Philip Metusela Mugenzi         Coastal Union SC

22  Said Hamis Swedi                       Coastal SC

23  Shafii Issa Kalwani                      Coastal Union SC U20

24  Rajabu Hamis Kaumbu             Coastal Union SC

25  Joseph Mahundi Petro             Villa Squad FC

JKT OLJORO

No. Jina                                                Klabu Anayatoka

1     Emmanuel Nathan Memba     Oljoro JKT FC

2     Ibrahim Hassan Is-haka            Kagera Sugar FC

3     Yahya Shaabna Haruna             Oljoro JKT FC

4     Beno Kisheo Alfred                    Oljoro JKT FC

5     Sunday Paulo Mussa                 Oljoro JKT FC

6     Yasin Juma Majota                    Villa Squad FC

7     Amiry Omary Hamad                Oljoro JKT FC

8     Jackson Erukaga Sifumwike    Oljoro JKT FC

9     Omary Ally David                        Oljoro JKT FC

10  Sannu Essau Mwaseba             Oljoro JKT FC

11  Paulo Nonga Michael                Oljoro JKT FC

12  Meshack Nyambele David       Oljoro JKT FC

13  Lucheke Gaga Mussa                Moro United FC

14  Markus Ndeheli Rafael             Oljoro JKT FC

15  John Albino Maganga               Oljoro JKT FC

16  Sixbert Sadiki Mohamed          Villa Squad FC

17  Edmund Kashamila Justinian  Oljoro JKT FC

18  Karage Mussa Gunda                Oljoro JKT FC

19  Yusuph Elias Machogote          Oljoro JKT FC

20  Said Saleh Lubawa                      Oljoro JKT FC U20

21  Shaibu Issa Ally                           Oljoro JKT FC

22  Swaleh Hussein Isaka                Oljoro JKT FC

RUVU SHOOTING

No. Jina                                                Klabu Anayatoka

1     George Osey Maiko                   Ruvu Shooting FC

2     Charles Norbert Michael          Ruvu Shooting FC

3     Philimon M. Mwandasile         Ruvu Shooting FC

4     Kulwa Mobby Mfaume             Polisi Dodoma FC

5     Mau Ally Bofu                             Kagera Sugar FC

6     Shaban Ibrahim Suzan              Ruvu Shooting FC

7     Michael Aidan Pius                    Ruvu Shooting FC

8     Raphael Batholomeo Keyala   Ruvu Shooting FC

9     Nyambiso Athuman Iddi          Ruvu Shooting FC

10  Said Iman Madega                     Ruvu Shooting FC

11  Ayubu Saleh Kitala                     Ruvu Shooting FC U20

12  Jumanne Juma Ramadhan      Ruvu Shooting FC

13  Ernest Jackson Ernest               Ruvu Shooting FC U20

14  Benjamin Haule Hengu             Ruvu Shooting FC

15  Frank Faraj Msese                      Ruvu Shooting FC U20

16  Frank Adam Mabande              Ruvu Shooting FC

17  Paul John Ndauka                      Ruvu Shooting FC

18  Mangasin Mbonasi                    Ruvu Shooting FC

19  Liberatus Sylvester Manyasi    Ruvu Shooting FC

20  Godhard Conrad Misweku      Ruvu Shooting FC

21  Gido Simon Chawala                 Ruvu Shooting FC

22  Said Abbas Dilunga                    Ruvu Shooting FC U20

23  Hussein Sued Said                      Toto African FC

24  Baraka Jafari Nyamakande      Ruvu Shooting FC

25  Gidion Sepo David                      Moro United FC

26  Gharib Mussa Said                     Ruvu Shooting FC

AFRICAN LYON

No. Jina                                                Klabu Anayatoka

1     Obina O. Salamusasa                African Lyon FC

2     Paul Ben Kibande                       African Lyon FC

3     Hood Abdul Seewa Mayanja   African Lyon FC

4     Marcel Bonaventure                 Simba SC U20

5     Paul Terry Maona                       Moro United FC

6     Jacob Raymond Masawe         Polisi Dodoma FC

7     Robert Joseph Mikhotya          African Lyon FC

8     Aman Peter Kyata                      African Lyon FC

9     Benedictor J. Mwamlangala    African Lyon FC

10  Abdul Juma Seif                          African Lyon FC

11  Hamad Mohamed Manzi         African Lyon FC

12  Semmy Kessy Hassan                African Lyon FC

13  Adamu Juma Kingwande         African Lyon FC

14  Simon S. Mwandemele            African Lyon FC

15  Samwel Rogart Samwel            Moro United FC

16  Johanes Salvatory Kajuna        African Lyon FC

17  Sunday Juma Bakary                 African Lyon FC

18  Iddy Ally Mbaga                          Yanga Sc

19  Noel Mulishi Lucas                     African Lyon FC

20  Yusuph Seleman Mlipili            African Lyon FC

21  Zuberi Ubwa Makame              African Lyon FC

22  Mohamed Ally Samata             African Lyon FC

23  Jackson Atugonza Kanywa      African Lyon FC

KWA HISANI YA BIN ZUBEIRY BLOG KUPITIA RICHARD MWAIKENDA-KAMANDA WA MATUKIO

Washirikishe Google Plus

About SeriaJr

SeriaJr will keep you updated with all current political news countrywide "Ndiye "Bosi" Mzito Arusha255" Karibu Tuhabarike!.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 maoni:

TANZANIA, THE HOME OF KILIMANJARO

Don't Forget To Like Our FacebookPage
×
Click Here To Visit our Page